D07VT1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mua thuốc ( Truyện 18+, khuyến cáo ko dùng cho phụ nữ)

hoangduy
hoangduc
balabolo
7 posters

Go down

Mua thuốc ( Truyện 18+, khuyến cáo ko dùng cho phụ nữ)  Empty Mua thuốc ( Truyện 18+, khuyến cáo ko dùng cho phụ nữ)

Bài gửi by balabolo Mon Mar 07 2011, 18:38

Giữa trưa,tớ, Đức Dũng và Duy mập cùng bước vào hiệu thuốc.
Vì vào trước, mình cất lời: chị ơi, bán cho thằng bạn em hộp "dure'c" cùng lúc đưa tay chỉ chỉ vào Duy mập.
Bạn Duy : rất ngây thơ lắc đầu, nghiêng mặt hỏi: mày mua thuốc gì tên nghe lạ thế ? Laughing Laughing Laughing , tớ tròn mắt nhìn nhưng chả giám ý kiến, ra vẻ nghiêm trọng tớ còn bận thông cảm với chị bán hàng : loại đó cao cấp, nhà chị ko bán,em thông cảm Smile

Mua thuốc xong, mình đi trước, bỏ lại Duy béo đằng sau, khổ thằng bạn còn cố nói với : mấy hôm nay người mệt quá, lại phải mua thuốc....
khổ, bạn ốm, mình lại phải quan tâm: soc nọ cho lắm, gẫy tr...ym, chết mịa mày đi, nói xong, lạnh lùng bước đi.

Chiều nay lên lớp, lại nghe bạn hỏi :sáng mày mua durec là cái gì thế ?
đau ruột quá, t éo nói dc, đã thế còn bị bạn Đức còn bồi thêm: Duy beo đúng là đồ vô văn hóa, có cái durec là gì cũng e'o biết. lại cười, đau ruột tập 2
Duy béo cay lắm, hỏi Cường cave, hỏi mọi người xung quanh, cuối cùng vui sướng ra kết luận chửi vào mặt Đức: thấy chưa, e'o phải cứ có văn hóa là biết durec nhá :X đau ruột tập 3
Cơ mà vẫn éo bằng bạn Cuong Cave nhá, bạn ấy còn bảo Ok là thương hiệu được khẳng định từ lâu, mày hỏi xem ,ai biết durec là j ko ? éo đỡ dc, đau ruột quá, hết phim lun
super crying super crying super crying
balabolo
balabolo
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Mua thuốc ( Truyện 18+, khuyến cáo ko dùng cho phụ nữ)  Empty Re: Mua thuốc ( Truyện 18+, khuyến cáo ko dùng cho phụ nữ)

Bài gửi by hoangduc Mon Mar 07 2011, 20:25

Laughing thôi nói cho bạn biết đi ko đêm nay bạn DUY BÉO đéo ngủ được đâu lại sóc lọ mai lai đi mua durec đấy
hoangduc
hoangduc
Đại tá
Đại tá

Mua thuốc ( Truyện 18+, khuyến cáo ko dùng cho phụ nữ)  Empty Re: Mua thuốc ( Truyện 18+, khuyến cáo ko dùng cho phụ nữ)

Bài gửi by hoangduy Mon Mar 07 2011, 21:24

po' tay voi' cac' ban lop' minh
a di da phat...thie^n tai, thie^n tai

hoangduy
Thiếu tá
Thiếu tá

Bài gửi by trongcuong_vt1 Mon Mar 07 2011, 21:43

Ôi cuộc đời cũng nhiều cái bất công nhỉ.đội trưởng của team"gạch " mà để các bạn nói thế à Duy Béo Crying

trongcuong_vt1
Thiếu tá
Thiếu tá

Bài gửi by tranconganh137 Mon Mar 07 2011, 22:07

Mình bị sợ các bạn luôn, đề nghj bầu lại Team Leader cho Team Gạch nhé ! Laughing

tranconganh137
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Bài gửi by sirpham Mon Mar 07 2011, 22:20

mềnh buồn cười nhất là cái đoạn
"thấy chưa, e'o phải cứ có văn hóa là biết durec nhá :X "
thật là vlz.............super crying
sirpham
sirpham
Thống soái
Thống soái

Bài gửi by balabolo Mon Mar 07 2011, 22:26

đấy là t lấy duy béo cho xì tin đấy, nói Duy gạch, dân tình lại cười bạn ấy chết
super crying
balabolo
balabolo
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Bài gửi by sirpham Mon Mar 07 2011, 22:34

mà ngọc anh cũng có trong team "gạch" nhẩy ..... Laughing
sirpham
sirpham
Thống soái
Thống soái

Bài gửi by trongcuong_vt1 Tue Mar 08 2011, 00:11

bạn ngọc anh chỉ lớp mềnh mới chỉ là thành viên tích cực của liên xô.mỹ thôi chuyên đi chém gió thôi chứ chửa đc kết nạp làm thành viên của team gạch lớp mình đâu.khóc đi ngọc anh

trongcuong_vt1
Thiếu tá
Thiếu tá

Bài gửi by balabolo Tue Mar 08 2011, 00:20

ẹc, bố éo cần, thjh ném gạch chơi nhau à? Angry
Tớ : nói ko với tệ nạn xã hội, một số thôi nhá :> :> :> thiện tai, thiện tai
balabolo
balabolo
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Bài gửi by trongcuong_vt1 Wed Mar 09 2011, 11:51

hehe.em sợ ăn gạch lắm ngọc anh à
Crying

trongcuong_vt1
Thiếu tá
Thiếu tá

Bài gửi by hoangduy Mon Mar 14 2011, 21:01

de nghi ban DUC HAI xoa' ngay di.Trang nay dau phai? de? noi' may' chuyen nay.ok

hoangduy
Thiếu tá
Thiếu tá

Bài gửi by balabolo Mon Mar 14 2011, 21:16

oh, điêu dân, nói chuyện này là chuyện gì?
chỉ có ai đầu óc đen tối mới nghĩ vậy thôi nhá, hỏi các chị em xem, chả có gì.. .nhờ Tongue
mà bạn Duy giờ đã hiểu cái vấn đề rồi à? chán quá super crying super crying
balabolo
balabolo
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Bài gửi by duchai57 Tue Mar 15 2011, 20:31

Topic closed Để bảo vệ hòa bình trong lớp.
duchai57
duchai57
Siêu nhân
Siêu nhân

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics